

NI YA SIRI NA KIBINAFSI NAMBARI YA KUMBUKUMBU:



KITENGO CHA MASUALA YA NDANI

FOMU YA KUWASILISHA MALALAMIKO

MALALAMIKO DHIDI YA MAAFISA WA HUDUMA YA POLISI YA TAIFA

(Ijazwe na wananchi, maafisa wa polisi, makundi au na mashirika)

SEHEMU YA KWANZA: ANWANI YA MLALAMISHI

JINA:	
NAMBARI YA KITAMBULISHO:	
ANWANI YA POSTA:	
NAMBARI YA SIMU:	
JIMBO/GATUZI LA MAKAZI:	

Je unafanya malalamiko haya kwa niaba yako binafsi kwa niaba ya mtu mwingine? *Kama ni kwa niaba ya mtu mwingine, ni nani?*

.....

SEHEMU YA PILI 2: HABARI ZA KUMHUSU AFISA UNAYELALAMIKA KUMHUSU

Kama hazijulikani, wacha hivyo.

JINA:	
CHEO:	
ANWANI YA POSTA:	
NAMBARI YA KAZI:	
KITUO ANACHOFANYIA KAZI:	
KITUO CHA AWALI:	
NAMBARI YA SIMU:	

MALALAMISHI: Nafasi ya ziada ikihitajika, ongeza karatasi nyingine kwa hii fomu.

1.) Maelezo kuhusu malalamiko. Maelezo kuhusu tukio/matukio, mahali, tarehe na saa ya tukio:

.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....

2.) Je, ulihusika na kesi ambayo unalalamika juu yake: kama mshukiwa kama shahidi

kama muhasiriwa Hali nyingine (fafanua):

.....

3.) Je, ushawasilisha malalamiko rasmi tena? Ndio Hapana *Kama ndio*, wapi: kwa polisi kwa

DPP kwa IPOA kwingineko (fafanua):

.....

4.) Kama tayari ushawasilisha malalamiko, tafadhali toa maelezo pamoja na nakala ya mawasiliano husika:

.....
.....

5.) Una mashahidi wowote wa kuunga mkono malalamiko yako? Kama ndio, tafadhali eleza majina na anwani zao:

a.

b.

c.

6) Una ushahidi wowote? Kama ndio, tafadhali elezea hapa chini

a.

b.

Sahihi ya mlalamishi

Kwa matumizi rasmi

Hatua iliyochukuliwa.....
.....
.....
.....

Afisa wa IAU aliyehusika.....

TAREHE..... SAA/WAKATI.....

SAHIHI